คำร้อง
ศูนย์รับแจ้งคำร้อง (ONE STOP SERVICE)
เทศบาลตำบลสุเทพ
เลขที่คำร้อง : 650300039
วันที่ยื่นคำร้อง : 27/03/2565 - 09:59
วันที่แล้วเสร็จ :28/03/2565
ประเภทคำร้อง :
งานช่าง แจ้งซ่อม
กองงาน :
กองช่าง
หัวข้อเรื่อง :
ไฟกิ่งชำรุดมานานหลายวัน
รายละเอียด :
ผมมาร้องเรียนเรื่องไฟกิ่งชำรุด ตรงบ้านเลขที่ 43/4 หมู่ที่ 8 ตำบลสุเทพ หน้าหอพักแป้งร่ำโฮมเพลส , ภูวรา เพลส , ร้านแม็ค ถ่ายเอกสาร , หน้าหอพักทองธารามอนเต้ ไฟส่องสว่างชำรุดมาประมาณ 5 วัน แล้วครับ ผมเลยแจ้งผ่านทางเว็บไซต์ ไม่ต้องโทรศัพท์ไปหากองช่าง นะครับ ขอบคุณครับ.
ชื่อ-สกุล ผู้แจ้งคำร้อง :
ปริญญา บุตรจันทร์
การเปิดเผยข้อมูล :
ต้องการ ให้แสดงข้อมูลคำร้องเป็นสาธารณะ
ผลการดำเนินงาน
สถานะ : ดำเนินการเสร็จเรียบร้อยแล้ว (28/03/2565)