คำร้อง
ศูนย์รับแจ้งคำร้อง (ONE STOP SERVICE)
เทศบาลตำบลสุเทพ
เลขที่คำร้อง : 651100153
วันที่ยื่นคำร้อง : 25/11/2565 - 14:39
ประเภทคำร้อง :
เหตุเดือดร้อนรำคาญ
กองงาน :
สำนักปลัดเทศบาล
หัวข้อเรื่อง :
ขอตัดต้นไม้และหญ้าในลำเหมือง
รายละเอียด :
ขอตัดต้นไม้ต้นหญ้าในลำเหมืองสาธารณะแบ่งเขต ระหว่าง หมู่ 5 กับ หมู่ 6 ต้นไม้และหญ้าขึ้นเต็มทำให้น้ำไหลผ่านไม่สะดวก แถม รกรุงรัง เคยแจ้งหลายรอบแต่เงียบตลอด
ชื่อ-สกุล ผู้แจ้งคำร้อง :
สุภาทิพ
การเปิดเผยข้อมูล :
ต้องการ ให้แสดงข้อมูลคำร้องเป็นสาธารณะ
ผลการดำเนินงาน
สถานะ : รอตรวจสอบ (13/12/2565)
สถานะ : รับเรื่องแล้วรอดำเนินการ (13/12/2565)